टर्नटेबलसाठी इनजायंट थ्रू होल स्लिप रिंग DHK012-12-10A
संक्षिप्त वर्णन:
उत्पादनाचा तपशील
उत्पादन टॅग
तपशील
डीएचके०१२-१२-१०ए
मुख्य मापदंड
सर्किट्सची संख्या १२ चॅनेल कार्यरत तापमान "-४०℃~+६५℃"
रेटेड वर्तमान १०अ कार्यरत आर्द्रता <७०%
रेटेड व्होल्टेज ०~२४० व्हीएसी/व्हीडीसी संरक्षण पातळी आयपी५४
इन्सुलेशन प्रतिरोध ≥१०००MΩ @५००VDC गृहनिर्माण साहित्य ॲल्युमिनियम मिश्रधातू
इन्सुलेशनची ताकद १५०० व्हीएसी@५० हर्ट्झ, ६० सेकंद, २ एमए विद्युत संपर्क सामग्री मौल्यवान धातू
फिरण्याचा वेग ०~६०० आरपीएम लीड वायरची लांबी ५०० मिमी + २० मिमी
मानक उत्पादन बाह्यरेखा रेखाचित्र
उत्पादन-वर्णन१
अर्ज दाखल केला
उत्पादन-वर्णन२
उत्पादन-वर्णन३
उत्पादन-वर्णन४
आमचा फायदा
कारखान्याचे दृश्य
उत्पादन-वर्णन5
उत्पादन-वर्णन6
उत्पादन-वर्णन७तपशील
डीएचके०१२-१२-१०ए
मुख्य मापदंड
सर्किट्सची संख्या १२ चॅनेल, कार्यरत तापमान “-४०℃~+६५℃”
रेटेड करंट १०A, कार्यरत आर्द्रता <७०%
रेटेड व्होल्टेज ०~२४० व्हीएसी/व्हीडीसी, संरक्षण पातळी आयपी५४
इन्सुलेशन प्रतिरोध ≥1000MΩ @500VDC हाउसिंग मटेरियल अॅल्युमिनियम अलॉय
इन्सुलेशन क्षमता १५०० व्हीएसी@५०हर्ट्झ, ६० सेकंद, २एमए विद्युत संपर्क साहित्य मौल्यवान धातू
डायनॅमिक रेझिस्टन्स व्हेरिएशन <10MΩ लीड वायर स्पेसिफिकेशन रंगीत टेफ्लॉन इन्सुलेटेड आणि टिन केलेले स्ट्रँडेड फ्लेक्झिबल वायर